|
องค์การบริหารส่วนตำบลดอนสัก จัดพิธีมอบเกียรติบัตรและโล่รางวัลคนดีศรีดอนสัก ประจำปี ๒๕๕๔ |
![](images/4257.gif) |
องค์การบริหารส่วนตำบลดอนสัก จัดพิธีมอบเกียรติบัตรและโล่รางวัลคนดีศรีดอนสัก ประจำปี ๒๕๕๔ โดยมี เรือโทครรชิต บุญสิทธิ์ นายอำเภอดอนสัก เป็นประธานกล่าวเปิดงานในพิธีและมอบเกียรติบัตรพร้อมโล่รางวัลแก่คนดีศรีดอนสัก ในวันที่ ๒๓ มีนาคม ๒๕๕๕
เวลา ๑๑.๐๐ น. ณ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลดอนสัก |
|
|
|