|
องค์การบริหารส่วนตำบลดอนสัก ร่วมจุดเทียนชัยถวายพระพรชัยมงคลเนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษาสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวมหาวชิราลงกรณ บดินทรเทพยวรางกูร |
![](images/6537.gif) |
นายกคณะผู้บริหารและพนักงานข้าราชการ องค์การบริหารส่วนตำบลดอนสัก ร่วมจุดเทียนชัยถวายพระพรชัยมงคลเนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษาสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวมหาวชิราลงกรณ บดินทรเทพยวรางกูร 28 กรกฎาคม 2561 ณ สนามกีฬาพระกิตติมงคลพิพัฒน์ ต.ดอนสัก อ.ดอนสัก จังหวัดสุราษฎร์ธานี |
|
|
|